Sở TN&MT: Phê duyệt hồ sơ mời đấu giá quyền khai thác khoáng sản đợt 1 - năm 2019

Thứ sáu - 26/07/2019 00:00
Thực hiện Kế hoạch đấu giá quyền khai thác khoáng sản tại Quyết định số 3503/QĐ-UBND ngày 15/10/2018 và Quyết định số 2361/QĐ-UBND ngày 10/7/2019 của UBND tỉnh Bình Định. Ngày 25/7/2019, Sở Tài nguyên và Môi trường (TN&MT) đã ban hành Quyết định số 419/QĐ-STNMT về việc phê duyệt hồ sơ mời đấu giá quyền khai thác khoáng sản đợt 1 năm 2019 với một số nội dung:
Ảnh minh họa
Ảnh minh họa

* Tên loại khoáng sản, địa điểm khu vực có khoáng sản đưa ra đấu giá:

          * Địa điểm, thời gian dự kiến tổ chức phiên đấu giá: Cơ quan, địa điểm tổ chức phiên đấu giá quyền khai thác khoáng sản: Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản - số 37 Phan Đình Phùng, thành phố Quy Nhơn, Bình Định. Thời gian tổ chức đấu giá: dự kiến ngày 22/10/2019.

          * Mức thu tiền bán hồ sơ tham gia đấu giá tài sản: Mức thu tiền bán hồ sơ tham gia đấu giá tài sản theo mức thu tối đa được quy định tại điểm a khoản 2 Điều 10 của Thông tư 48/2017/TT-BTC ngày 15/5/2017 của Bộ Tài chính, cụ thể:

          * Phương thức tham khảo thông tin, tài liệu có liên quan: Tham khảo tại trang thông tin điện tử Sở Tài nguyên và Môi trường: http://stnmt.binhdinh.gov.vn; Tham khảo trực tiếp tại Phòng Tài nguyên khoáng sản - Sở Tài nguyên và Môi trường tỉnh Bình Định (địa chỉ 08 Hai Bà Trưng, thành phố Quy Nhơn, tỉnh Bình Định); Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản - số 37 Phan Đình Phùng, thành phố Quy Nhơn, Bình Định.

          Xem chi tiết Quyết định tại đây./.

Tổng số điểm của bài viết là: 0 trong 0 đánh giá

Click để đánh giá bài viết

Những tin mới hơn

Những tin cũ hơn

806/QĐ-SNNMT

Quyết định về việc điều chỉnh giao dự toán ngân sách nhà nước năm 2026

Thời gian đăng: 14/08/2026

lượt xem: 35 | lượt tải:12

2497/QĐ-UBND

Quyết định Báo cáo DTM dự án Khu tái định cư phục vụ dự án Khu công nghiệp Phù Mỹ và các dự án lân cận (Điểm tái định cư Mỹ Thọ) của Ban Quản lý Khu kinh tế tỉnh Gia Lai

Thời gian đăng: 21/07/2026

lượt xem: 46 | lượt tải:27

587/QĐ-SNNMT

Quyết định về việc công bố công khai điều chỉnh giao Dự toán ngân sách nhà nước năm 2026 (CK QĐ 516, 517)

Thời gian đăng: 09/06/2026

lượt xem: 69 | lượt tải:24

2380/QĐ-UBND

QUYẾT ĐỊNH Về việc phê duyệt kết quả thẩm định Báo cáo đánh giá tác động môi trường dự án Thủy điện Ia Tchom 1 tại xã Ia Grai và xã Ia Krái, tỉnh Gia Lai của Công ty Cổ phần 30/4 Phúc Tín

Thời gian đăng: 21/07/2026

lượt xem: 33 | lượt tải:6

169/GPMT-UBND

Giấy phép môi trường Giấy phép môi trường dự án Khu C – Khu biệt thự nhà ở thuộc Khu phức hợp Đak Đoa của Công ty Cổ phần Tập đoàn FLC

Thời gian đăng: 21/07/2026

lượt xem: 44 | lượt tải:30

2220/QĐ-UBND

QUYẾT ĐỊNH Phê duyệt kết quả thẩm định báo cáo đánh giá tác động môi trường Dự án Trang trại chăn nuôi heo Gia Phát của Công ty TNHH Chăn nuôi Gia Phát

Thời gian đăng: 21/07/2026

lượt xem: 36 | lượt tải:10

162/GPMT-UBND

Giấy phép môi trường dự án đầu tư xây dựng hạ tầng điểm dân cư thôn Đại Ân tại xã Xuân An, tỉnh Gia Lai của Ủy ban nhân dân xã Xuân An

Thời gian đăng: 21/07/2026

lượt xem: 37 | lượt tải:23
Các đại biểu thanh dự kỳ họp thứ 13 HĐND tỉnh Khóa XI, nhiệm... Đ/c Võ Đình Thú Tỉnh ủy viên, Ủy viên thường trực HĐND tỉnh... ĐC Nguyễn Thanh Tùng Ủy viên TW Đảng, Bí thứ Tỉnh ủy, Chủ... Thường trực HĐND tỉnh và Tổ đại biểu huyện Phù Mỹ Khóa XI,... Thường trực và thư ký HĐND tỉnh khóa XI, nhiệm kỳ 2011-2016
Thống kê truy cập
  • Đang truy cập30
  • Hôm nay11,179
  • Tháng hiện tại304,245
  • Tổng lượt truy cập11,484,241
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây